Intensive English Program : IEP

นางสาวสายชล แซ่อึง

นางสาวสายชล แซ่อึง

ครูประจำชั้นปฐมวัยปีที่ 3/6 (IEP)
นางสาวศศิวิมล ดูพันดุง

นางสาวศศิวิมล ดูพันดุง

ครูคู่ชั้นปฐมวัยปีที่ 3/6 (IEP)
นางสาวพิศเพลิน สุพล

นางสาวพิศเพลิน สุพล

ครูประจำชั้นปฐมวัยปีที่ 3/7 (IEP)
นางจุฑาทิพย์ ขอดทอง

นางจุฑาทิพย์ ขอดทอง

ครูคู่ชั้นปฐมวัยปีที่ 3/7 (IEP)
Ms.Sherry Dayle Tejada

Ms.Sherry Dayle Tejada

ครูสอนภาษาอังกฤษ ระดับชั้นอนุบาล 3
นางแสงอรุณ คุ้มคง

นางแสงอรุณ คุ้มคง

ครูประจำชั้น ป. 1/6 (IEP)
นางสาวศิรินยา สมหวัง

นางสาวศิรินยา สมหวัง

ครูประจำชั้น ป. 1/6 (IEP)
ว่าที่ร.ต.เบญจมาภรณ์ ขอยันกลาง

ว่าที่ร.ต.เบญจมาภรณ์ ขอยันกลาง

ครูประจำชั้น ป. 1/7 (IEP)
นายสุริยา คำนัน

นายสุริยา คำนัน

ครูประจำชั้น ป. 1/7 (IEP)
Ms.Revelyn Pearl Artieda

Ms.Revelyn Pearl Artieda

ครูสอนภาษาอังกฤษ ระดับชั้น ป.1
นางสาวกาญจนา อยู่คง

นางสาวกาญจนา อยู่คง

ครูประจำชั้น ป. 2 (IEP)
นางสาวภัทราพร เฮี้ยนขุนทด

นางสาวภัทราพร เฮี้ยนขุนทด

ครูประจำชั้น ป.2 (IEP)
นางสาวสมฤทัย ดีนา

นางสาวสมฤทัย ดีนา

ครูประจำชั้น ป. 2 (IEP)
นางสาวศิริลักษณ์ มนขุนทด

นางสาวศิริลักษณ์ มนขุนทด

ครูประจำชั้น ป. 2 (IEP)
นางสาวบัวแก้ว ใจหาญ

นางสาวบัวแก้ว ใจหาญ

ครูสอนภาษาจีนระดับชั้น ป.2
นางบุญรักษ์ ยุ่นประยงค์

นางบุญรักษ์ ยุ่นประยงค์

ครูประจำชั้น ป. 3 (IEP)
นางสาวสาธิตา แนมขุนทด

นางสาวสาธิตา แนมขุนทด

ครูประจำชั้น ป. 3 (IEP)
Mr.Maxwell Rymbai

Mr.Maxwell Rymbai

ครูสอนภาษาอังกฤษ ระดับชั้น ป.3
นางสาวชลีพร เกียะขุนทด

นางสาวชลีพร เกียะขุนทด

ครูประจำชั้น ป. 4 (IEP)
นางสาวณัตตยา มณีรัตน์

นางสาวณัตตยา มณีรัตน์

ครูประจำชั้น ป. 4 (IEP)
Ms.Thea Keren D. Tejada

Ms.Thea Keren D. Tejada

ครูประจำชั้น ป.4 (IEP)
นางสาวนฤมล ตั้งชูวงศ์

นางสาวนฤมล ตั้งชูวงศ์

ครูประจำชั้น ป. 5 (IEP)
นายเรืองศักดิ์ คู่ชัยภูมิ

นายเรืองศักดิ์ คู่ชัยภูมิ

ครูประจำชั้น ป.5 (IEP)
Mr. John Michael C. Morley

Mr. John Michael C. Morley

ครูประจำชั้น ป.5 (IEP)
นางสาวสุภาวดี โมมขุนทด

นางสาวสุภาวดี โมมขุนทด

ครูประจำชั้น ป.6 (IEP)
นางสาววัชราภรณ์ แก้วฝ่ายนอก

นางสาววัชราภรณ์ แก้วฝ่ายนอก

ครูประจำชั้น ป.6 (IEP)
Mr. Luke Michael C. Morley

Mr. Luke Michael C. Morley

ครูประจำชั้น ป.6 (IEP)